1 กุมภาพันธ์ 2567 นายสุเมธี คำลือ (นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน) พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภาฯ และเจ้าหน้าที่เทศบาลตำบลเชียงม่วน ร่วมกันจัดพิธีลงเสามงคลการก่อสร้างอาคารเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลเชียงม่วน (แห่งใหม่) บริเวณด้านซ้ายก่อนถึงโรงพยาบาลเชียงม่วน 500 เมตร บ้านมาง-บ้านหล่ายทุ่ง ทั้งนี้ชาวเทศบาลตำบลเชียงม่วน ขอขอบพระคุณ ครอบครัว คุณวิทยา คุณปราณี เร่งเร็ว (หจก.ปราณีวัสดุก่อสร้าง จำกัด )พร้อมครอบครัว และ พ่อกำนันบุญธรรม กองแก้ว พร้อมครอบครัว ผู้ที่สนับสนุนบริจาคที่ดินเพื่อก่อสร้างโรงเรียน อาคารเรียนศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลตำบลเชียงม่วน (แห่งใหม่)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/423674989_710685167876501_1609464989039659725_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/423715190_710683267876691_8624682516394863171_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424758823_710686847876333_6796899867562786380_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424768646_710684341209917_2691747600462149160_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424773439_710685821209769_7804609543076367896_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424774368_710685101209841_3409117188327982135_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424849721_710686577876360_4342992679718799909_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424860366_710686167876401_4295205566038954320_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424861474_710686477876370_8847339910305999627_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424866159_710685887876429_107209562071751548_n-683x1024.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/02/424922922_710681327876885_6968951048581940977_n-1024x683.jpg)