เทศบาลตำบลเชียงม่วน ได้รับมอบใบประกาศเกียรติคุณจากสำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดพะเยา ว่าเป็นหน่วยงานที่ได้ผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 “หน่วยงานที่มีผลคะเเนนระดับ ผ่านดี “
21 มีนาคม 2567 เวลา 13.00 น.นายบำรุง สังข์ขาว รองผู้ว่าราชการจังหวัดพะเยา มอบใบประกาศเกียติคุณให้แก่ เทศบาลตำบลเชียงม่วน โดย นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน เข้ารับมอบใบประกาศเกียติคุณจากสำนักงาน ป.ป.ช. ประจำจังหวัดพะเยา เพื่อแสดงว่า “เทศบาลตำบลเชีงม่วน” เป็นหน่วยงานที่ได้ผลการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใสในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2567 “หน่วยงานที่มีผลคะเเนนระดับ ผ่านดี ” โดย ณ ห้องประชุมภูกามยาว ชั้น 5 ศาลากลาง จังหวัดพะเยา
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/432585003_737296941881990_6599533730531285741_n-1024x682.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/433255249_737289235216094_1010970652519261343_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434116990_737289025216115_4613686886930342036_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434136810_737289048549446_179303840146711927_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/03/434142540_737288965216121_2032566326158990652_n-697x1024.jpg)