11 เมษายน 2567 นายคเณศ คำนนท์ นายอำเภอเชียงม่วน นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน กำนันตำบลเชียงม่วน ลงพื้นที่ดูการขุดบ่อน้ำตื้น เพื่อเเก้ไขปัญหาภัยแล้งให้ประชาชน ณ สวนสาธารณะดงก้นฝาย บ้านปิน หมู่ 3 ตำบลเชียงม่วน อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436333260_749432367335114_5701050788022754245_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436355027_749432287335122_778001724058216322_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436363460_749432314001786_830311896479486548_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/04/436413606_749432284001789_7529727649115441544_n-1024x768.jpg)
11 เมษายน 2567 นายคเณศ คำนนท์ นายอำเภอเชียงม่วน นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน กำนันตำบลเชียงม่วน ลงพื้นที่ดูการขุดบ่อน้ำตื้น เพื่อเเก้ไขปัญหาภัยแล้งให้ประชาชน ณ สวนสาธารณะดงก้นฝาย บ้านปิน หมู่ 3 ตำบลเชียงม่วน อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา