เทศบาลตำบลเชียงม่วน
วันที่พุธที่ 2 กุมภาพันธ์ 2565 นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วนได้มอบหมายให้กองสาธารณสุขเทศบาลตำบลเชียงม่วนจัดเจ้าหน้าที่อำนวยความสะดวกในการให้บริการการรับวัคซีนโควิด 19 ที่หน่วยให้บริการ วัดบ้านหลวง
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273040119_258178873127135_7626913060598969549_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273121855_258179376460418_5840824314141689816_n-768x1024.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273127418_258179109793778_8617759233979195989_n-768x1024.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273122309_258179426460413_1787139485398977284_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273136532_258179453127077_7164280848046521343_n-1024x768.jpg)
เทศบาลตำบลเชียงม่วน
วันที่พุธที่ 2 กุมภาพันธ์ 2565 นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วนได้มอบหมายให้กองสาธารณสุขเทศบาลตำบลเชียงม่วนจัดเจ้าหน้าที่อำนวยความสะดวกในการให้บริการการรับวัคซีนโควิด 19 ที่หน่วยให้บริการ วัดบ้านหลวง