วันอังคาร ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2565 นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วนพร้อมด้วย นายเจริญ เจือจาน ,นายธนาตุล เร่งเร็วรองนายกเทศมนตรีฯ ได้ออกสำรวจสถานที่ ตามคำร้อง ที่ประชาชนได้แจ้งคำร้อง ขอความช่วยเหลือ ในเขตบ้านป่าซางคำ หมู่ 10 ต.เชียงม่วน
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273140855_257573556521000_3398509252076083673_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273114908_257573533187669_675299730697776155_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273155926_257573513187671_4962616888544436497_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273186304_257573469854342_179008150737423949_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273045574_257573579854331_5367663051836264069_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/02/273104024_257573543187668_1988513069122925606_n-1024x768.jpg)
วันอังคาร ที่ 1 กุมภาพันธ์ 2565 นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วนพร้อมด้วย นายเจริญ เจือจาน ,นายธนาตุล เร่งเร็วรองนายกเทศมนตรีฯ ได้ออกสำรวจสถานที่ ตามคำร้อง ที่ประชาชนได้แจ้งคำร้อง ขอความช่วยเหลือ ในเขตบ้านป่าซางคำ หมู่ 10 ต.เชียงม่วน