วันจันทร์ที่ 10 ตุลาคม พ.ศ.2565
นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตร ไหว้พระรับศีล เนื่องในวันออกพรรษา วันสำคัญทางพระพุทธศาสนา เพื่อเป็นการส่งเสริมอนุรักษ์ สืบสานประเพณีและวัฒนธรรมไทย ณ วัดหลวง ตำบลเชียงม่วน อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา
หมายเหตุ : การเผยแพร่ข้อมูลข่าวสารนี้เป็นการประชาสัมพันธ์การปฎิบัติงานขององค์กร ![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tde/1/16/1f4f8.png)
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tde/1/16/1f4f8.png)