![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
![😍](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t2/1/16/1f60d.png)
นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน
พร้อมกับ สมาชิกสภาเทศบาลฯ เจ้าหน้าที่เทศบาล กำนันผู้ใหญ่บ้าน และประชาชน เข้าร่วมกิจกรรม Workshop กับเจ้าหน้าที่พัฒนาองค์กรชุมชน คณะทำงานทีมกลางกลุ่มเหนือบน 2 เพื่อพัฒนาระบบข้อมูลสู่การวิเคราะห์ฐานข้อมูลผู้มีรายได้น้อย แนวทางการทำงานบ้านมั่นคงชนบทปี 2566 ตำบลเชียงม่วน อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา
ระหว่างวันที่ 10-12 ธันวาคม 2565 ณ ห้องประชุมเทศบาลตำบลเชียงม่วน และลงพื้นเรียนรู้การใช้เครื่องมือในการเก็บข้อมูลผู้มีรายได้น้อย กลับพื้นที่ปฏิบัติการจริง ณ หมู่ 7 บ้านหนองกลาง ตำบลเชียงม่วน อำเภอเชียงม่วน จังหวัดพะเยา
![🪁](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t32/1/16/1fa81.png)