วันอังคาร ที่ 31 พฤษภาคม 2565 นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลเชียงม่วน พร้อมด้วย นายสุกิจ ยะมา ผู้อำนวยการกองสาธารณสุขและสิ่งแวดล้อม เป็นตัวแทนต้อนรับคณะผู้บริหารและข้าราชการจากเทศบาลตำบลเวียง อำเภอคำ จังหวัดพะเยา เยี่ยมชมสำนักงานเทศบาลตำบลเชียงม่วนและโรงฆ่าสัตว์ หรือโรงเชือดประจำตำบลเชียงม่วน
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/285109031_865543634840762_8370678319736594455_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/285282496_865543624840763_7361790849731814787_n-1-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/285282496_865543624840763_7361790849731814787_n.jpg)