วันอาทิตย์ที่ 27 กุมภาพันธ์ 2565 เวลา 13.30 น. นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลเชียงม่วน พร้อมด้วยนายเจริญ เจือจาน รองนายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลเชียงม่วน ร่วมต้อนรับและขอคำแนะนำแนวทางจัดการทรัพยากรน้ำโดยใช้ฝายแกนดินซีเมนต์ จาก ผอ.ภัทรพล ณ หนองคาย ที่ปรึกษากรรมาธิการแก้ไขปัญหาความยากจนและลดความเหลื่อมล้ำ วุฒิสภา พร้อมคณะ ณ ชมรมคนรักษ์ ดิน น้ำ ป่า น่าน เพื่อมาปรับใช้ในการพัฒนาต่อไป
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/274920426_276794881265534_2405662750490351897_n-1.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275051726_276795961265426_8103474416072433330_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275002050_276795311265491_9083413040968862496_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/274986370_276795937932095_5007747200917056652_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/274948274_276796014598754_7112576636340470148_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/274983114_276795977932091_3950775851152556918_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275041847_276796034598752_6126536903029587769_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275039948_276796057932083_7502880907973176388_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/03/275092203_276796174598738_2184043042020005718_n.jpg)