วันพุธที่ 12 ตุลาคม พ.ศ. 2565 เวลา 09.00 น.
นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน เป็นประธานเปิดการประชุมในโครงการวัฒนธรรมชุมชนจักรยาน สู่ชุมชนลดการปล่อย CO2 เทศบาลตำบลเชียงม่วน โดย กองสาธารณสุขฯ ทั้งนี้ หัวหน้าส่วนราชการ และหน่วยงานที่เกี่ยวข้องร่วมฟังข้อประชุมในครั้งนี้ด้วย ณ ห้องประชุมพระธาตุภูปอ เทศบาลตำบลเชียงม่วน
หมายเหตุ : การเผยแพร่ข้อมูลข่าวสารนี้เป็นการประชาสัมพันธ์การปฎิบัติงานขององค์กร ![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tde/1/16/1f4f8.png)
![📸](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tde/1/16/1f4f8.png)