วันจันทร์ที่ 25 เมษายน 2565 เวลา 14.00 น. นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการช่วยเหลือประชาชน เทศบาลตำบลเชียงม่วน เพื่อพิจารณาให้ความช่วยเหลือผู้ได้รับผลกระทบจากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (covid -19 ) ในเขตเทศบาลตำบเชียงม่วน ณ ห้องประชุมภูปอ เทศบาลตำบลเชียงม่วน
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/278844391_311397567805265_1838480312521506967_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/278927355_311397477805274_2200844918089549392_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/278977065_311397551138600_2358030088081376609_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/04/279026157_311397501138605_1329355544721412033_n.jpg)