วันที่ 17 พ.ค. 65 เวลา 09.30 น. นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีเทศบาลตำบลเชียงม่าน มอบหมายให้ นายเจริญ เจือจาน รองนายกเทศมนตรีฯ พ.ต.ประสิทธิ์ คำลือ สมาชิกสภาเทศบาลตำบลเชียงม่วน และผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านหมู่ที่ 4
ได้ลงพื้นที่ดูการวางท่อจุดข้ามลำห้วยจอน ณ บ้านไชยสถาน หมู่ที่ 4 ต.เชียงม่วน เพื่อพูดคุยและดำเนินการแก้ไขเพิ่มเติมต่อไป
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281515190_854809845914141_8850436446512235489_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281639352_854809932580799_5747640542620553695_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281772312_854809872580805_2057929680996418964_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281870761_854809875914138_7774037272252381707_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/281901051_854809855914140_2545520666798883584_n-1024x768.jpg)