วันศุกร์ที่ 20 พฤษภาคม 2565 นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน มอบหมายให้ นายเจริญ เจือจาน รองนายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน พร้อมด้วย นายประทีป แก้วใหม่ ผู้อำนวยการกองช่าง และเจ้าหน้าที่กองช่าง ลงพื้นที่ดูงานการก่อสร้างฝายแกนดินซีเมนต์ตามศาสตร์พระราชา ณ ลำน้ำปี้แห่งที่ 1 (ท่าน้ำวัดหลวง) ต.เชียงม่วน อ.เชียงม่วน จ.พะเยา
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/282559929_857002769028182_5740976463552124392_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/282562145_857002559028203_1386939913618533671_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/282762829_857002809028178_1993986822344028173_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/282993419_857002575694868_6261989725798686755_n.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/283004619_857002695694856_140644345046606519_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/283131662_857002685694857_4425066432227463833_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/283140626_857002589028200_8185672842071330546_n-1024x768.jpg)