วันศุกร์ที่ 27 พฤษภาคม 2565 นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน มอบหมายให้ นายธนาตุล เร่งเร็ว รองนายกเทศมนตรีฯ และ นางสาวพัชรินทร์ วิไลรัตน์ เลขานุการนายกเทศมนตรีฯ ลงพื้นที่โรงทอผ้าฝ้าย (ผามฝ้ายป้าเพียร) บ้านหล่ายทุ่ง แหล่งท่องเที่ยวทางวัฒนธรรมที่ผลิตผ้าฝ้ายทอมือย้อมสีธรรมชาติบ่งบอกถึงเอกลักษณ์ความเป็นท้องถิ่นของตำบลเชียงม่วน สนใจสอบถาม
089-264-0220
![☎️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t22/1/16/260e.png)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/281545253_862372998491159_4807273811088008882_n-768x1024.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/281771904_862373041824488_4863587834515644107_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/282199059_862373061824486_661706145916479507_n-768x1024.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/282341175_862373035157822_4676477954702535093_n-768x1024.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/06/284267531_862372995157826_6308047586534497699_n-768x1024.jpg)