![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279647162_319447900333565_6471650511179023801_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279668898_319447780333577_8490894316388550005_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279780416_319447807000241_8882351585980510159_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279818553_319448057000216_1669375932646086923_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279835102_319448020333553_91351492489205059_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279888639_319447920333563_5693897140923364350_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279889999_319448127000209_8314843524505002388_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279894057_319447967000225_3083032153792421812_n-1024x768.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2022/05/279894711_319447997000222_4519925483024446981_n-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 3 พฤษภาคม 2565 ว่าที่ร้อยโท บำรุง คำไว นายอำเภอเชียงม่วน พร้อมด้วย นายสุเมธี คำลือ นายกเทศบาลมนตรีตำบลเชียงม่วน คณะผู้บริหาร หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานเทศบาล เยี่ยมให้กำลังใจ และมอบถุงยังชีพให้ชาวบ้านที่ต้องได้รับการกักตัว รักษาโรคติดเชื้อไวรัสโคโรน่า โควิด -19 ในเขตเทศบาลตำบลเชียงม่วน |