วันพฤหัสบดีที่ 18 มกราคม พ.ศ. 2567 เวลา 09.00 น. นายสุเมธี คำลือ นายกเทศมนตรีตำบลเชียงม่วน พร้อมกับ นายเจริญ เจือจาน (รองนายกเทศมนตรีฯ) ปลัดเทศบาล สมาชิกสภาเทศบาลฯ กำนันผู้ใหญ่บ้าน และเจ้าหน้าที่กองช่างเทศบาลตำบลเชียงม่วน ลงพื้นที่เข้าประชุมประชาคม เรื่องโครงการขยายถนนบ้านป่าซางคำ ถึงบ้านใหม่ และขยายสร้างสะพานข้ามลำน้ำปี้บ้านป่าซางคำ-ไชยสถาน-ท่าม่าน-บ้านใหม่ โดยมีนายคเณศ คำนนท์ นายอำเภอเชียงม่วนเป็นประธานในการประชุมประชาคมในครั้งนี้ เพื่อให้ประชาชนมีส่วนร่วมเพื่อเเสดงข้อความคิดเห็นเเละทำความเข้าใจที่ตรงกัน ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอเชียงม่วน
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420031808_702582668686751_84528701246120306_n-683x1024.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420014954_702580132020338_5407933565488451827_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420020481_702579808687037_261269047116833584_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420060090_702579832020368_1531228610484029572_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420066337_702580788686939_1187601353536132877_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420136028_702580178687000_8034823028340434133_n-1024x683.jpg)
![](https://chiangmuan.go.th/wp-content/uploads/2024/01/420164311_702580142020337_2954213164281956363_n-1024x683.jpg)